| Tên sản phẩm | Ống thép / Ống thép |
| Tiêu chuẩn & Cấp độ | ASTM A53 (Nhóm A / Nhóm B), ASTM A106 (Nhóm B / Nhóm C), API 5L (X42–X70), EN 10219 (S235JR / S355JR), JIS G3454 / G3456 |
| Kiểu | Không mối hàn / ERW / LSAW / SSAW |
| Đường kính ngoài (OD) | 21,3mm – 1220mm |
| Độ dày thành | 1,5mm – 50mm (có thể tùy chỉnh) |
| Chiều dài | 5,8m / 6m / 12m hoặc chiều dài cố định tùy chỉnh |
| Loại cuối | Đầu trơn / Đầu vát / Có ren và khớp nối |
| Xử lý bề mặt | Màu đen / Sơn mài / Mạ kẽm / Lớp phủ 3LPE / FBE |
| Sức chịu đựng | Theo tiêu chuẩn ASTM / EN / API hiện hành |
| Ứng dụng | Đường ống dẫn dầu khí, Kết cấu xây dựng, Hệ thống dẫn nước, Chế tạo cơ khí |
| Kiểm tra & Thử nghiệm | Kiểm tra thủy tĩnh, kiểm tra không phá hủy (siêu âm/tia X), kiểm tra sau phá hủy, kiểm tra của bên thứ ba đều có sẵn. |
| Giấy chứng nhận kiểm tra | Tiêu chuẩn EN 10204 3.1 / 3.2 hiện có sẵn. |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 tấn |
| Thời gian giao hàng | 3–45 ngày tùy thuộc vào lượng hàng tồn kho và lịch sản xuất. |
| Năng lực sản xuất | 100.000 tấn/năm |
| Cảng xếp hàng | Thanh Đảo / Thượng Hải / Thiên Tân / Ninh Ba / Thâm Quyến |
| Bao bì | Đóng gói bằng dây đai thép, nắp nhựa ở hai đầu ống, bao bì xuất khẩu phù hợp vận chuyển đường biển. |



