| Tên sản phẩm | Tấm thép trung bình / Tấm thép có độ dày trung bình |
| Tiêu chuẩn | ASTM / EN / JIS (hoặc tương đương) |
| Điểm số điển hình | ASTM A36, A283 ASTM A572 Gr.50 EN 10025 S235JR / S275JR / S355JR JIS G3101 SS400 Các tiêu chuẩn và cấp bậc khác có sẵn theo yêu cầu. |
| Quy trình sản xuất | Cán nóng |
| Độ dày | 6 – 30 mm, có thể tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 1000 – 3000 mm, có thể tùy chỉnh |
| Chiều dài | 2000 – 12000 mm, có thể tùy chỉnh |
| Hoàn thiện bề mặt | Màu đen (hoàn thiện bề mặt), ngâm tẩm và phủ dầu. |
| Loại cạnh | Cạnh được mài/Cạnh được cắt tỉa |
| Sức chịu đựng | ±1% |
| Dịch vụ xử lý | Cắt, Uốn, Hàn |
| Ứng dụng | Kết cấu thép Khung máy móc Các thành phần cấu tạo Nền tảng công nghiệp |
| Giấy chứng nhận kiểm tra | EN 10204 3.1 có sẵn |
| Bao bì | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn phù hợp vận chuyển đường biển |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 tấn |
| Thời gian giao hàng | 3–45 ngày, tùy thuộc vào lượng hàng tồn kho và số lượng đặt hàng. |
| Cảng xếp hàng | Thanh Đảo, Thượng Hải, Thiên Tân, Ninh Ba, Thâm Quyến |



