| Tên sản phẩm | Cuộn thép |
| Tiêu chuẩn | ASTM / EN / JIS / GB (hoặc tương đương) |
| Cấp | ASTM A36/A572, EN S235/S355, JIS SS400 DX51D+Z / SGCC (dành cho loại mạ kẽm) Các tiêu chuẩn và cấp bậc khác có sẵn theo yêu cầu. |
| Độ dày | Thép cán nóng: 1,2 – 20 mm Thép cán nguội: 0,3 – 3,0 mm |
| Chiều rộng | 600 – 2000 mm (Có thể cắt theo yêu cầu) |
| Trọng lượng cuộn dây | 3 – 25 tấn (Có thể tùy chỉnh) |
| Đường kính trong | 508 mm / 610 mm |
| Xử lý bề mặt | HR / CR / Tẩy gỉ và bôi dầu / Mạ kẽm (Z40–Z275) / Al-Zn / Zn-Al-Mg / Caro |
| Sức chịu đựng | ±1% |
| Dịch vụ xử lý | Cắt rãnh, Cắt theo chiều dài, Tỉa mép, Phủ dầu/Bảo vệ màng phim |
| Ứng dụng | Sản xuất ống, tạo hình nguội, tấm lợp mái, gia công kết cấu. |
| Giấy chứng nhận kiểm tra | EN 10204 3.1 có sẵn |
| Bao bì | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn phù hợp vận chuyển đường biển với lớp bảo vệ chống thấm nước. |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 tấn |
| Thời gian giao hàng | 3-45 ngày , tùy thuộc vào lượng hàng tồn kho và số lượng đặt hàng. |
| Năng lực sản xuất | 100.000 tấn/năm |
| Cảng xếp hàng | Thanh Đảo, Thượng Hải, Thiên Tân, Ninh Ba, Thâm Quyến |




