| Tên sản phẩm | Tấm thép mạ kẽm / Tấm thép mạ kẽm (GI) |
| Tiêu chuẩn | ASTM / EN / JIS (hoặc tương đương) |
| Mác thép cơ bản | ASTM A653 CS / SS / FS EN 10346 DX51D / DX52D / DX53D JIS G3302 SGCC / SGCD Các tiêu chuẩn và cấp bậc khác có sẵn theo yêu cầu. |
| Vật liệu cơ bản | Thép cán nguội |
| Độ dày | 0,12 – 3,0 mm |
| Chiều rộng | 600 – 1500 mm, có thể tùy chỉnh |
| Chiều dài | 1000 – 12000 mm, hoặc có thể cắt theo chiều dài yêu cầu. |
| Quy trình sản xuất | Cán nguội → Mạ kẽm nhúng nóng |
| Lớp phủ kẽm | Z30 – Z275 g/m² |
| Hoàn thiện bề mặt | Kim sa thông thường / Kim sa tối thiểu / Không kim sa |
| Sau điều trị | Đã được crom hóa / Đã được thụ động hóa / Đã được phủ dầu / Đã được làm khô |
| Sức chịu đựng | ±1% |
| Dịch vụ xử lý | Cắt, xẻ, uốn |
| Ứng dụng | Sự thi công Tấm lợp và tấm ốp tường Kết cấu thép Hàng rào và lan can |
| Giấy chứng nhận kiểm tra | EN 10204 3.1 có sẵn |
| Bao bì | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn phù hợp vận chuyển đường biển |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 tấn |
| Thời gian giao hàng | 3–45 ngày, tùy thuộc vào lượng hàng tồn kho và số lượng đặt hàng. |
| Cảng xếp hàng | Thanh Đảo, Thượng Hải, Thiên Tân, Ninh Ba, Thâm Quyến |



